
            MUUNDO WA RAAWU 

 

MKUTANO MKUU 
 

BARAZA KUU 
 

KAMATI YA 

UTENDAJI YA 
TAIFA 

 

KAMATI 

YA ELIMU 
 

KAMATI YA UTENDAJI KANDA 
 

HALMASHAURI YA TAWI 
 

WANACHAMA 

 

KAMATI YA 

WANAWAKE 
 

KAMATI YA 
WANAWAKE YA TAWI 

 

KAMATI YA 
ELIMU 

 

AFYA NA 
USALAMA 

 

KAMATI YA WANAWAKE YA 
KANDA 

 

KAMATI YA 

WANAWAKE 
TAIFA 

 

WADHAMINI 

MKUTANO MKUU WA KANDA 

 

MKUTANO MKUU WA TAWI 

 

KAMATI YA 
MAADILI 

 

KAMATI YA 
FEDHA 

 

BODI YA 

TENDA 
 

PMU 
 

KAMATI YA 

VIJANA KANDA 
 

VIJANA 
TAWI 

 


