
ANUANI ZA KANDA: 

 

Katibu wa Kanda 

Kanda ya Mashariki 

S. L. P. 16421 

DAR ES SALAAM. 

 

Katibu wa Kanda 

Kanda ya Kati 

S. L. P. 2144 

DODOMA. 

 

Katibu wa Kanda 

Kanda ya Kaskazini 

S. L. P.  8486  

MOSHI. 

 

 

Katibu wa Kanda  

Kanda ya Ziwa 

S. L. P. 3191 

MWANZA. 

 

 

Katibu wa Kanda  

Kanda ya Nyanda za Juu Kusini 

S. L. P. 2036 

MBEYA. 

 

 

 

 

 

 

ANUANI ZA MIKOA 

 

Katibu wa Mkoa 

Mkoa wa Arusha 

S. L. P.7197 

ARUSHA. 

 

 

Katibu wa Mkoa 

Mkoa wa Morogoro 

S. L. P. 1937 

MOROGORO. 

 

Katibu wa Mkoa 

Mkoa wa Tabora 

S. L. P. 429 

TABORA. 

 

Katibu wa Mkoa 

Mkoa wa Tanga  

S. L. P. 5301 

TANGA 
 


